Nova Merged ETH (zkLink) (ETH)

Mua Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) trong Brazil

Tìm hiểu cách mua Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) trên LBank, bao gồm các phương thức thanh toán như thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, Apple Pay và chuyển khoản ngân hàng, cũng như quy trình mua, các bước chuẩn bị và câu hỏi thường gặp.

Bước 1
Tải xuống ứng dụng LBank
Vui lòng tải xuống ứng dụng LBank và đăng ký để bắt đầu
Bước 2
Nạp tiền vào tài khoản của bạn
Gửi tiền bằng phương thức thanh toán bạn muốn.
Bước 3
Chọn tiền điện tử của bạn
Chọn loại tiền điện tử bạn muốn mua từ hơn 3.000.000 loại tiền điện tử có sẵn trên Sàn giao dịch hoặc Ví LBank.

Tổng quan quyết định mua

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 10-15 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khu vực, đơn vị tiền pháp định, ngân hàng phát hành và khả năng hỗ trợ của cổng thanh toán
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Tùy thuộc vào phương thức thanh toán, một số kênh nội địa có thể nhanh hơn
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 1-10 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khả năng hỗ trợ của kênh thanh toán địa phương

Ba bước đơn giản để mua ETH trên LBank

Đăng ký tài khoản LBank

Cách mua ETH trên LBank: Tổng quan các phương thức thanh toán được hỗ trợ

Tìm hiểu các phương thức thanh toán có sẵn để mua ETH trên LBank, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng, Apple Pay, Google Pay, PayPal và P2P, giúp bạn nhanh chóng chọn phương thức mua ETH phù hợp.

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thời gian xử lý: Thông thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Sử dụng thẻ Visa/Mastercard hỗ trợ giao dịch trực tuyến quốc tế, xác nhận đã kích hoạt 3D Secure; nếu thất bại có thể đổi thẻ ngân hàng hoặc thử lại sau
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Ngân hàng phát hành thẻ từ chối giao dịch crypto, số dư không đủ, xác thực 3D Secure thất bại, bị chặn kiểm soát rủi ro, khu vực hoặc tổ chức thẻ không hỗ trợ
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Thời gian xử lý: Ngay lập tức hoặc 1-3 ngày làm việc
Kiểm tra tài khoản thụ hưởng, mã tham chiếu và mạng chuyển khoản, đồng thời sử dụng tài khoản ngân hàng khớp với tên xác thực danh tính để thanh toán
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Thông tin thụ hưởng hoặc mã tham chiếu sai, tên không khớp, ngân hàng xử lý chậm, mạng chuyển khoản không hỗ trợ

Cần chuẩn bị những gì trước khi mua Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) trên LBank?

Xem các bước chuẩn bị cần hoàn thành trước khi mua Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) trên LBank, bao gồm đăng ký tài khoản, xác minh danh tính (KYC), phương thức thanh toán, tính khả dụng theo khu vực và các lưu ý trước khi mua, giúp bạn hoàn tất quy trình mua BTC thuận lợi hơn.

Phù hợp với
Người dùng muốn mua nhanh ETH bằng tiền pháp định
Trước khi mua: Checklist
Đăng ký và đăng nhập vào tài khoản
Hoàn thành KYC bắt buộc
Chuẩn bị phương thức thanh toán
Xác nhận tính khả dụng tại khu vực,Kiểm tra hạn mức/phí giao dịch/thời gian xử lý
Lộ trình người dùng
Buy Crypto

Cách mua Nova Merged ETH (zkLink) trên LBank – Hướng dẫn từng bước

Trước khi bắt đầu, hãy quyết định cách bạn muốn thanh toán:

Thanh toán bằng tiền pháp định

Nếu bạn mới tham gia tiền điện tử, sử dụng tiền pháp định (như USD, EUR, v.v.) là cách dễ nhất để mua Nova Merged ETH (zkLink). LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, bao gồm thẻ ghi nợ, thẻ tín dụng, chuyển khoản ngân hàng và các tùy chọn thanh toán địa phương khác nếu có. Bạn có thể cần nạp tiền vào tài khoản LBank của mình trước khi mua hàng.

Thanh toán bằng các loại tiền điện tử khác

Nếu bạn đã nắm giữ các loại tiền điện tử khác, bạn có thể giao dịch chúng để lấy Nova Merged ETH (zkLink) trên LBank. Vui lòng đảm bảo rằng LBank hỗ trợ cặp giao dịch bạn cần (ví dụ: Bitcoin (BTC)). LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch, cho phép bạn thuận tiện chuyển đổi tiền điện tử hiện tại của mình thành Nova Merged ETH (zkLink).

LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán

Bạn có thể sử dụng các phương thức thanh toán sau để mua Nova Merged ETH (zkLink) trên LBank:

Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Hướng dẫn ứng dụng di động

1
Mở ứng dụng di động LBank và chạm vào “Mua tiền điện tử”
2
Chọn “Mua”
3
Chọn , nhập loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng, nhập số tiền, sau đó chạm vào “Mua” hoặc “Xác nhận”

Hướng dẫn máy tính để bàn

1
Đăng nhập vào LBank trên trình duyệt máy tính để bàn của bạn và nhấp vào tùy chọn “Mua một lần nhấp”.
2
Trong thẻ "Mua/Bán nhanh":

(a). Chọn loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng

(b). Chọn Nova Merged ETH (zkLink) bạn muốn mua

(c). Nhập số tiền hoặc sử dụng tùy chọn chọn nhanh (ví dụ: 100, 200, 500, tối đa)

(d). Chọn phương thức thanh toán của bạn

(e). Nhấp vào “Xác nhận” hoặc “Mua ngay”

Giao dịch P2P

Thương nhân
Đơn giá
Số lượng | Giới hạn
Phương thức thanh toán
Thao tác
SS
Sswap
15 min | 100%
1.001 USD
3211.79 USDT
55.000 - 3215.001USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
BA
Bayon KH
118 min | 100%
1.002 USD
1646.55 USDT
10.000 - 1000.000USD
Wing Money
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
CR
Cripto Inversor 3000
1019 min | 100%
1.019 USD
504.32 USDT
10.000 - 510.000USD
Banco del Pacifico
Produbanco
Banco Pichincha

Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) là gì?

Nova Merged ETH (zkLink) is a token developed by zkLink that aims to unify liquidity across various Layer 2 networks. It is a core component of zkLink Nova, which functions as the first Layer 3 EVM-compatible ZK Rollup. This Layer 3 network is designed to aggregate fragmented assets from different Ethereum Layer 2 rollups. The primary purpose of Nova Merged ETH (zkLink) and the broader "Token Merge" feature is to address the issue of liquidity fragmentation within the Ethereum ecosystem. When tokens like ETH are bridged from different Layer 2 networks, they often exist as separate assets with distinct contract addresses on the Layer 3. The Token Merge process, particularly "ETH Native Unification," automatically merges ETH deposited from these disparate Layer 2s into a single, unified ETH token on the zkLink Nova Layer 3 platform. This unification allows for standardized and interoperable trading of assets, improving capital efficiency for decentralized finance applications. zkLink Nova utilizes an upgradeable token merge contract, governed by a committee and security council, to consolidate tokens of equivalent value from various networks into a single merged token. This process simplifies the user experience by abstracting away the complexities of managing assets across multiple blockchain networks. Users can deposit ETH, native Layer 2 ERC-20 tokens, and selected stablecoins from integrated Layer 2s directly onto zkLink Nova's Layer 3. The merged tokens then represent a unified pool of liquidity within the zkLink Nova ecosystem. The project emphasizes enhanced security through the use of zero-knowledge proofs. Tìm hiểu thêm

Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) có phải là một khoản đầu tư tốt không?

Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) có phải là khoản đầu tư tốt hay không phụ thuộc vào tình hình tài chính cá nhân và khả năng chịu rủi ro của bạn. Đầu tư tiền điện tử mang tính đầu cơ và có thể biến động mạnh.

Trước khi đầu tư vào Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) hoặc bất kỳ loại tiền điện tử nào, hãy cân nhắc những điều sau:

Mục tiêu tài chính của bạn
Mục tiêu tài chính của bạn
Bạn đang tìm kiếm lợi nhuận ngắn hạn hay tăng trưởng dài hạn?
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Bạn có thể chấp nhận mức lỗ tiềm ẩn là bao nhiêu?
Sự đa dạng hóa
Sự đa dạng hóa
Đừng bỏ tất cả trứng vào một giỏ. Hãy phân bổ khoản đầu tư của bạn vào nhiều loại tài sản khác nhau.
Mục tiêu và thời gian của bạn
Mục tiêu và thời gian của bạn
Tiền điện tử phù hợp nhất với các nhà đầu tư dài hạn. Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Đây không phải là lời khuyên về tài chính. Vui lòng nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

Phí giao dịch, hạn mức và thời gian xử lý ETH trên LBank

So sánh phí giao dịch, hạn mức giao dịch và thời gian xử lý dự kiến của các phương thức thanh toán khác nhau. Phí thực tế và tính khả dụng có thể thay đổi tùy theo khu vực, đơn vị tiền pháp định, phương thức thanh toán và nhà cung cấp dịch vụ bên thứ ba. Vui lòng tham khảo thông tin trên trang lệnh.

Máy tính ROI

Nếu tôi đầu tư, tôi sẽ kiếm được bao nhiêu lợi nhuận?
Đầu tư
$
Đi vào
ETH
Ngày giao dịch
2026-07-28
Bạn sẽ kiếm được $-- tiền lãi, với ROI là --

Bạn có thể làm gì với Nova Merged ETH (zkLink) (ETH)?

Sự đầu tư
Mua và nắm giữ Nova Merged ETH (zkLink) (ETH), kỳ vọng giá trị của nó sẽ tăng theo thời gian.
Sự đầu tư
Giao dịch
Giao dịch tích cực Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) trên LBank để hưởng lợi từ biến động giá.
Giao dịch
Chi trả
Sử dụng Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) để thanh toán cho hàng hóa và dịch vụ được chấp nhận.
Chi trả

Tại sao LBank là nền tảng tốt nhất để mua Nova Merged ETH (zkLink) (ETH)?

Giao diện thân thiện với người dùng
Giao diện thân thiện với người dùng
LBank cung cấp một nền tảng đơn giản và trực quan để mua và bán Nova Merged ETH (zkLink) (ETH).
Phí cạnh tranh
Phí cạnh tranh
LBank cung cấp mức phí giao dịch cạnh tranh cho Nova Merged ETH (zkLink) (ETH).
Nền tảng an toàn
Nền tảng an toàn
LBank áp dụng các biện pháp bảo mật mạnh mẽ để bảo vệ tiền của bạn.
Các cặp giao dịch đa dạng
Các cặp giao dịch đa dạng
LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch cho Nova Merged ETH (zkLink) (ETH).
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
LBank cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng để giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc hoặc vấn đề.
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động
Giao dịch Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) mọi lúc, mọi nơi bằng ứng dụng di động LBank.
Tính thanh khoản cao
Tính thanh khoản cao
LBank cung cấp tính thanh khoản tuyệt vời cho giao dịch Nova Merged ETH (zkLink) (ETH), đảm bảo bạn có thể dễ dàng mua và bán tài sản tiền điện tử của mình.
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
LBank tuân thủ mọi yêu cầu pháp lý tại các khu vực pháp lý nơi ngân hàng hoạt động để đảm bảo môi trường giao dịch tuân thủ và an toàn

Sau khi mua ETH, cách lưu trữ nào là phù hợp nhất?

Sau khi mua ETH, bạn có thể chọn các phương thức lưu trữ khác nhau dựa trên tần suất sử dụng, thời gian nắm giữ và nhu cầu bảo mật. Nếu bạn cần giao dịch thường xuyên, có thể lưu trữ trong tài khoản LBank; nếu bạn ưu tiên tự quản lý hoặc bảo mật lâu dài, hãy cân nhắc sử dụng ví cá nhân hoặc ví phần cứng.

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Phù hợp với
Người dùng muốn giao dịch hoặc quy đổi bất kỳ lúc nào
Người dùng nắm giữ BTC ngắn hạn
Đặc điểm
Có thể sử dụng trực tiếp sau khi mua, thao tác thuận tiện hơn
Phù hợp để giao dịch thường xuyên, chuyển đổi hoặc tiếp tục sử dụng các tính năng của nền tảng
Cảnh báo an ninh
Vui lòng bật 2FA
Thiết lập mã chống giả mạo
Chỉ đăng nhập tài khoản qua các kênh chính thức
Chuyển sang ví nóng cá nhân

Chuyển sang ví nóng cá nhân

Phù hợp với
Người dùng muốn tự quản lý tài sản
Người dùng cần chuyển khoản hàng ngày hoặc sử dụng trên chuỗi
Đặc điểm
Sử dụng linh hoạt hơn, thuận tiện cho việc nhận, gửi và quản lý hàng ngày
Phù hợp hơn cho việc nắm giữ số lượng nhỏ và các tình huống sử dụng hàng ngày
Cảnh báo an ninh
Không lưu trữ cụm từ khôi phục hoặc khóa riêng tư trên đám mây
Không lưu trữ thông tin nhạy cảm qua các công cụ trò chuyện, email hoặc ảnh chụp màn hình
Cẩn thận với các trang web lừa đảo và ứng dụng ví giả mạo
Chuyển sang ví phần cứng

Chuyển sang ví phần cứng

Phù hợp với
Người dùng nắm giữ BTC dài hạn
Những người sở hữu lượng lớn tài sản, ưu tiên tính bảo mật
Đặc điểm
Khóa cá nhân được lưu trữ ngoại tuyến, tính bảo mật thường cao hơn
Phù hợp hơn để lưu trữ dài hạn, các tài sản ít khi di chuyển
Cảnh báo an ninh
Sao lưu cụm từ hạt giống ngoại tuyến một cách cẩn thận
Không tiết lộ cụm từ khôi phục cho bất kỳ ai
Nếu mất cụm từ ghi nhớ, tài sản có thể không thể khôi phục

Tìm hiểu thêm về Nova Merged ETH (zkLink) (ETH)

Thêm

Nova Merged ETH (zkLink) (ETH) Câu hỏi thường gặp

Nova Merged ETH (zkLink) represents Ethereum (ETH) unified on the zkLink Nova platform. zkLink Nova is an innovative Layer 3 zkEVM Rollup built on Ethereum and its Layer 2 networks. Its core purpose is to aggregate fragmented liquidity and assets across various Ethereum Layer 2s, enabling interoperable transactions and a more cohesive DeFi experience. It utilizes zero-knowledge proof technology, providing an EVM-compatible environment for fast, secure smart contract development and multi-chain asset unification.
The "Token Merge" is essential because the proliferation of Ethereum Layer 2s has created significant liquidity fragmentation. Identical tokens, such as ETH or stablecoins, exist as distinct assets on different L2s, hindering efficient trading and capital utilization. zkLink Nova's Token Merge unifies these fragmented assets. When users bridge assets from connected networks to zkLink Nova, the platform automatically merges equivalent tokens into a single, unified asset on its Layer 3. For ETH, this occurs automatically. For ERC-20 tokens, a smart contract locks the original tokens and issues equivalent merged tokens, creating unified liquidity.
zkLink Nova offers several key benefits: 1. Liquidity Aggregation: It unifies fragmented liquidity from multiple L2s, providing deeper asset pools. 2. Reduced Fees & Scalability: As an L3, it offers superior scaling, leading to extremely low gas fees and high transaction throughput. 3. Ethereum-Equivalent Security: It inherits Ethereum's robust security model, with ZK proofs validating transactions settled on the mainnet. 4. Universal dApp Support: EVM-compatibility allows easy deployment of dApps, leveraging combined L2 liquidity. 5. Native Asset Aggregation: Enables depositing and interoperable trading of native assets from all connected networks. 6. Enhanced User Experience: Simplifies multi-chain navigation by abstracting complexities.
While specific exchange availability can vary, Nova Merged ETH (zkLink) tokens may be found on various cryptocurrency exchanges. LBank lists "Nova Merged ETH (zkLink)" and provides information on buying, trading, and earning opportunities. However, updates regarding broader availability are ongoing, as direct trading for ETH tokens might currently be limited on certain major platforms. Users should always check the latest listings on their preferred trading platforms.
A primary risk identified concerns the security of assets locked within the upgradable smart contracts that power the Token Merge. These contracts, often controlled by multi-signature wallets, can accumulate substantial asset pools, making them attractive targets for potential hackers if not rigorously secured. zkLink addresses these risks through comprehensive security audits and by implementing a robust governance structure, which includes a multi-party signature Safe Wallet, to enhance the protection of user funds.
The future outlook for Nova Merged ETH (zkLink) and the broader zkLink Nova ecosystem is promising, with expected expansion of use cases. Beyond current applications like arbitrage trading and yield earning, the project envisions enabling users to utilize ETH in real-world payments and within community applications. zkLink Nova's crucial role in unifying liquidity is seen as vital for the future of DeFi, enhancing capital efficiency, reducing slippage, and creating new opportunities for traders and liquidity providers. The platform also plans to support the merging of L2 native tokens, liquid staking tokens (LSTs), liquid restaking tokens (LRTs), and various utility tokens in the future.

Cách mua các tài sản tiền điện tử khác