Neox (NEOX)

Mua Neox (NEOX) trong Canada

Tìm hiểu cách mua Neox (NEOX) trên LBank, bao gồm các phương thức thanh toán như thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, Apple Pay và chuyển khoản ngân hàng, cũng như quy trình mua, các bước chuẩn bị và câu hỏi thường gặp.

Bước 1
Tải xuống ứng dụng LBank
Vui lòng tải xuống ứng dụng LBank và đăng ký để bắt đầu
Bước 2
Nạp tiền vào tài khoản của bạn
Gửi tiền bằng phương thức thanh toán bạn muốn.
Bước 3
Chọn tiền điện tử của bạn
Chọn loại tiền điện tử bạn muốn mua từ hơn 3.000.000 loại tiền điện tử có sẵn trên Sàn giao dịch hoặc Ví LBank.

Tổng quan quyết định mua

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 10-15 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khu vực, đơn vị tiền pháp định, ngân hàng phát hành và khả năng hỗ trợ của cổng thanh toán
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Tùy thuộc vào phương thức thanh toán, một số kênh nội địa có thể nhanh hơn
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 1-10 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khả năng hỗ trợ của kênh thanh toán địa phương

Ba bước đơn giản để mua NEOX trên LBank

Đăng ký tài khoản LBank

Cách mua NEOX trên LBank: Tổng quan các phương thức thanh toán được hỗ trợ

Tìm hiểu các phương thức thanh toán có sẵn để mua NEOX trên LBank, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng, Apple Pay, Google Pay, PayPal và P2P, giúp bạn nhanh chóng chọn phương thức mua NEOX phù hợp.

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thời gian xử lý: Thông thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Sử dụng thẻ Visa/Mastercard hỗ trợ giao dịch trực tuyến quốc tế, xác nhận đã kích hoạt 3D Secure; nếu thất bại có thể đổi thẻ ngân hàng hoặc thử lại sau
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Ngân hàng phát hành thẻ từ chối giao dịch crypto, số dư không đủ, xác thực 3D Secure thất bại, bị chặn kiểm soát rủi ro, khu vực hoặc tổ chức thẻ không hỗ trợ
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Thời gian xử lý: Ngay lập tức hoặc 1-3 ngày làm việc
Kiểm tra tài khoản thụ hưởng, mã tham chiếu và mạng chuyển khoản, đồng thời sử dụng tài khoản ngân hàng khớp với tên xác thực danh tính để thanh toán
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Thông tin thụ hưởng hoặc mã tham chiếu sai, tên không khớp, ngân hàng xử lý chậm, mạng chuyển khoản không hỗ trợ

Cần chuẩn bị những gì trước khi mua Neox (NEOX) trên LBank?

Xem các bước chuẩn bị cần hoàn thành trước khi mua Neox (NEOX) trên LBank, bao gồm đăng ký tài khoản, xác minh danh tính (KYC), phương thức thanh toán, tính khả dụng theo khu vực và các lưu ý trước khi mua, giúp bạn hoàn tất quy trình mua BTC thuận lợi hơn.

Phù hợp với
Người dùng muốn mua nhanh NEOX bằng tiền pháp định
Trước khi mua: Checklist
Đăng ký và đăng nhập vào tài khoản
Hoàn thành KYC bắt buộc
Chuẩn bị phương thức thanh toán
Xác nhận tính khả dụng tại khu vực,Kiểm tra hạn mức/phí giao dịch/thời gian xử lý
Lộ trình người dùng
Buy Crypto

Cách mua Neox trên LBank – Hướng dẫn từng bước

Trước khi bắt đầu, hãy quyết định cách bạn muốn thanh toán:

Thanh toán bằng tiền pháp định

Nếu bạn mới tham gia tiền điện tử, sử dụng tiền pháp định (như USD, EUR, v.v.) là cách dễ nhất để mua Neox. LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, bao gồm thẻ ghi nợ, thẻ tín dụng, chuyển khoản ngân hàng và các tùy chọn thanh toán địa phương khác nếu có. Bạn có thể cần nạp tiền vào tài khoản LBank của mình trước khi mua hàng.

Thanh toán bằng các loại tiền điện tử khác

Nếu bạn đã nắm giữ các loại tiền điện tử khác, bạn có thể giao dịch chúng để lấy Neox trên LBank. Vui lòng đảm bảo rằng LBank hỗ trợ cặp giao dịch bạn cần (ví dụ: Bitcoin (BTC)). LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch, cho phép bạn thuận tiện chuyển đổi tiền điện tử hiện tại của mình thành Neox.

LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán

Bạn có thể sử dụng các phương thức thanh toán sau để mua Neox trên LBank:

Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Hướng dẫn ứng dụng di động

1
Mở ứng dụng di động LBank và chạm vào “Mua tiền điện tử”
2
Chọn “Mua”
3
Chọn , nhập loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng, nhập số tiền, sau đó chạm vào “Mua” hoặc “Xác nhận”

Hướng dẫn máy tính để bàn

1
Đăng nhập vào LBank trên trình duyệt máy tính để bàn của bạn và nhấp vào tùy chọn “Mua một lần nhấp”.
2
Trong thẻ "Mua/Bán nhanh":

(a). Chọn loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng

(b). Chọn Neox bạn muốn mua

(c). Nhập số tiền hoặc sử dụng tùy chọn chọn nhanh (ví dụ: 100, 200, 500, tối đa)

(d). Chọn phương thức thanh toán của bạn

(e). Nhấp vào “Xác nhận” hoặc “Mua ngay”

Giao dịch P2P

Thương nhân
Đơn giá
Số lượng | Giới hạn
Phương thức thanh toán
Thao tác
SS
Sswap
15 min | 100%
1.001 USD
3211.79 USDT
55.000 - 3215.001USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
SS
ssss-pay24H
267 min | 100%
1.001 USD
5000.00 USDT
200.000 - 4990.000USD
ABA (Cambodia)
PO
Ponreay_FX
377 min | 100%
1.001 USD
2192.08 USDT
10.000 - 2194.272USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)

Neox (NEOX) là gì?

Neoxa is a decentralized blockchain project designed to bridge the gap between the gaming community and the cryptocurrency mining world. It operates as a Layer 1 blockchain that utilizes a hybrid consensus model combining traditional Proof of Work with a novel concept known as Proof of Game. This allows users to secure the network and earn rewards through both hardware mining and active gameplay in popular video games. The project features a dedicated ecosystem called Neoxa Arcade, which hosts browser based games where players can earn rewards for their time and skill. Beyond the arcade, Neoxa has integrated with several major third party titles such as Minecraft, Rust, and Grand Theft Auto, enabling a Play to Earn experience within established gaming environments. Additionally, the platform supports a Stream to Earn model, allowing content creators to receive rewards based on their streaming activity. Technologically, the network is built using the KawPoW algorithm, which is designed to be ASIC resistant and accessible for individual miners using graphics cards. The infrastructure is further supported by Smartnodes, which are specialized servers that facilitate transaction processing and provide enhanced security for the blockchain. Operators of these nodes help maintain network stability and are a core part of the governance and validation process. One of the unique features of the Neoxa ecosystem is its integrated asset exchange. This tool allows users to create and trade digital assets directly on the blockchain without requiring complex smart contract knowledge. This functionality is intended for the tokenization of both digital and real world items, enhancing liquidity and ownership within the community. The project also incorporates a burning mechanism to manage its ecosystem. When users make purchases within the native marketplace or use specific in game features, a portion of the tokens used is permanently removed from the supply. This mechanism is designed to balance the internal economy of the platform as more players and developers join the network. Neoxa is supported by a development fund that focuses on long term growth and the continuous integration of new gaming titles. By providing multiple avenues for participation, ranging from casual gaming to technical node hosting, the project aims to build a self sustaining environment for digital entertainment and decentralized technology. Tìm hiểu thêm

Neox (NEOX) có phải là một khoản đầu tư tốt không?

Neox (NEOX) có phải là khoản đầu tư tốt hay không phụ thuộc vào tình hình tài chính cá nhân và khả năng chịu rủi ro của bạn. Đầu tư tiền điện tử mang tính đầu cơ và có thể biến động mạnh.

Trước khi đầu tư vào Neox (NEOX) hoặc bất kỳ loại tiền điện tử nào, hãy cân nhắc những điều sau:

Mục tiêu tài chính của bạn
Mục tiêu tài chính của bạn
Bạn đang tìm kiếm lợi nhuận ngắn hạn hay tăng trưởng dài hạn?
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Bạn có thể chấp nhận mức lỗ tiềm ẩn là bao nhiêu?
Sự đa dạng hóa
Sự đa dạng hóa
Đừng bỏ tất cả trứng vào một giỏ. Hãy phân bổ khoản đầu tư của bạn vào nhiều loại tài sản khác nhau.
Mục tiêu và thời gian của bạn
Mục tiêu và thời gian của bạn
Tiền điện tử phù hợp nhất với các nhà đầu tư dài hạn. Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Đây không phải là lời khuyên về tài chính. Vui lòng nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

Phí giao dịch, hạn mức và thời gian xử lý NEOX trên LBank

So sánh phí giao dịch, hạn mức giao dịch và thời gian xử lý dự kiến của các phương thức thanh toán khác nhau. Phí thực tế và tính khả dụng có thể thay đổi tùy theo khu vực, đơn vị tiền pháp định, phương thức thanh toán và nhà cung cấp dịch vụ bên thứ ba. Vui lòng tham khảo thông tin trên trang lệnh.

Máy tính ROI

Nếu tôi đầu tư, tôi sẽ kiếm được bao nhiêu lợi nhuận?
Đầu tư
$
Đi vào
NEOX
Ngày giao dịch
2026-07-28
Bạn sẽ kiếm được $-- tiền lãi, với ROI là --

Bạn có thể làm gì với Neox (NEOX)?

Sự đầu tư
Mua và nắm giữ Neox (NEOX), kỳ vọng giá trị của nó sẽ tăng theo thời gian.
Sự đầu tư
Giao dịch
Giao dịch tích cực Neox (NEOX) trên LBank để hưởng lợi từ biến động giá.
Giao dịch
Chi trả
Sử dụng Neox (NEOX) để thanh toán cho hàng hóa và dịch vụ được chấp nhận.
Chi trả

Tại sao LBank là nền tảng tốt nhất để mua Neox (NEOX)?

Giao diện thân thiện với người dùng
Giao diện thân thiện với người dùng
LBank cung cấp một nền tảng đơn giản và trực quan để mua và bán Neox (NEOX).
Phí cạnh tranh
Phí cạnh tranh
LBank cung cấp mức phí giao dịch cạnh tranh cho Neox (NEOX).
Nền tảng an toàn
Nền tảng an toàn
LBank áp dụng các biện pháp bảo mật mạnh mẽ để bảo vệ tiền của bạn.
Các cặp giao dịch đa dạng
Các cặp giao dịch đa dạng
LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch cho Neox (NEOX).
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
LBank cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng để giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc hoặc vấn đề.
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động
Giao dịch Neox (NEOX) mọi lúc, mọi nơi bằng ứng dụng di động LBank.
Tính thanh khoản cao
Tính thanh khoản cao
LBank cung cấp tính thanh khoản tuyệt vời cho giao dịch Neox (NEOX), đảm bảo bạn có thể dễ dàng mua và bán tài sản tiền điện tử của mình.
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
LBank tuân thủ mọi yêu cầu pháp lý tại các khu vực pháp lý nơi ngân hàng hoạt động để đảm bảo môi trường giao dịch tuân thủ và an toàn

Sau khi mua NEOX, cách lưu trữ nào là phù hợp nhất?

Sau khi mua NEOX, bạn có thể chọn các phương thức lưu trữ khác nhau dựa trên tần suất sử dụng, thời gian nắm giữ và nhu cầu bảo mật. Nếu bạn cần giao dịch thường xuyên, có thể lưu trữ trong tài khoản LBank; nếu bạn ưu tiên tự quản lý hoặc bảo mật lâu dài, hãy cân nhắc sử dụng ví cá nhân hoặc ví phần cứng.

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Phù hợp với
Người dùng muốn giao dịch hoặc quy đổi bất kỳ lúc nào
Người dùng nắm giữ BTC ngắn hạn
Đặc điểm
Có thể sử dụng trực tiếp sau khi mua, thao tác thuận tiện hơn
Phù hợp để giao dịch thường xuyên, chuyển đổi hoặc tiếp tục sử dụng các tính năng của nền tảng
Cảnh báo an ninh
Vui lòng bật 2FA
Thiết lập mã chống giả mạo
Chỉ đăng nhập tài khoản qua các kênh chính thức
Chuyển sang ví nóng cá nhân

Chuyển sang ví nóng cá nhân

Phù hợp với
Người dùng muốn tự quản lý tài sản
Người dùng cần chuyển khoản hàng ngày hoặc sử dụng trên chuỗi
Đặc điểm
Sử dụng linh hoạt hơn, thuận tiện cho việc nhận, gửi và quản lý hàng ngày
Phù hợp hơn cho việc nắm giữ số lượng nhỏ và các tình huống sử dụng hàng ngày
Cảnh báo an ninh
Không lưu trữ cụm từ khôi phục hoặc khóa riêng tư trên đám mây
Không lưu trữ thông tin nhạy cảm qua các công cụ trò chuyện, email hoặc ảnh chụp màn hình
Cẩn thận với các trang web lừa đảo và ứng dụng ví giả mạo
Chuyển sang ví phần cứng

Chuyển sang ví phần cứng

Phù hợp với
Người dùng nắm giữ BTC dài hạn
Những người sở hữu lượng lớn tài sản, ưu tiên tính bảo mật
Đặc điểm
Khóa cá nhân được lưu trữ ngoại tuyến, tính bảo mật thường cao hơn
Phù hợp hơn để lưu trữ dài hạn, các tài sản ít khi di chuyển
Cảnh báo an ninh
Sao lưu cụm từ hạt giống ngoại tuyến một cách cẩn thận
Không tiết lộ cụm từ khôi phục cho bất kỳ ai
Nếu mất cụm từ ghi nhớ, tài sản có thể không thể khôi phục

Neox (NEOX) Câu hỏi thường gặp

Neoxa is a Layer-1 blockchain project designed to bridge the gap between gamers and miners. It utilizes a unique hybrid approach, combining Proof of Work (PoW) with a specialized "Proof of Game" (PoG) mechanism. This allows the network to secure its blockchain through traditional mining while simultaneously rewarding active players for their in-game achievements. By integrating these two worlds, Neoxa creates an ecosystem where gamers can earn digital assets through gameplay on popular titles like Rust, GTA V, and Minecraft, while miners provide the underlying infrastructure using the KawPow algorithm.
The Proof of Game (PoG) system allows users to earn NEOX tokens by playing supported games. To participate, players typically join Neoxa-partnered servers or link their gaming accounts (such as Steam or Twitch) to the Neoxa Gaming Portal. Currently, the system supports major titles like Rust, GTA V, Fortnite, Dota 2, and Minecraft. A portion of each block reward—historically around 5%—is allocated specifically to gamers. This mechanism incentivizes participation in the gaming ecosystem, allowing players to accumulate tokens through skill and time spent in-game.
The NEOX token serves several critical functions within the Neoxa ecosystem. First, it acts as the reward currency for both miners and gamers. Second, it is used as the primary medium of exchange in the Neoxa marketplace to purchase in-game assets; notably, tokens spent here are often burned to help manage the circulating supply. Third, NEOX is required as collateral—specifically 1,000,000 tokens—for users looking to operate a Smartnode. Finally, the token facilitates transactions on the Layer-1 blockchain, providing the necessary utility for network operations and governance.
To host a Neoxa Smartnode, users must meet specific collateral and hardware requirements. You need exactly 1,000,000 NEOX as collateral. Technically, the node requires a Virtual Private Server (VPS) with at least 2 CPU cores, 4GB of RAM, and 80GB of storage space. The node must maintain 24/7 uptime to support the network's infrastructure and validate transactions. During setup, users often utilize the "protx" command in the wallet’s debug console to register their node. In exchange for providing these services, Smartnode operators receive 45% of the block rewards.
Yes, Neoxa is designed to be ASIC-resistant, ensuring that it remains accessible to individual miners using consumer-grade hardware. It utilizes the KawPow algorithm, which was originally forked from Ravencoin. KawPow is specifically optimized for GPU mining, making it difficult for specialized ASIC hardware to dominate the network's hash rate. This choice supports decentralization by allowing a wider variety of participants to contribute to network security. Miners currently receive 45% of the total block rewards, reflecting the project’s commitment to a balanced distribution between miners and other stakeholders.
NEOX is available for trading on various cryptocurrency platforms, including LBank. For users looking to move their assets across different blockchain ecosystems, Neoxa offers a bridge that allows the conversion of native NEOX tokens into Wrapped Neoxa (wNEOX). This wrapped version is compatible with other networks like Ethereum or Solana, enabling users to interact with decentralized finance (DeFi) protocols and trade on decentralized exchanges. Additionally, for technical maintenance, users should ensure their core wallets are updated to the latest versions to maintain proper synchronization with the blockchain.

Cách mua các tài sản tiền điện tử khác