Kromatika (KROM)

Mua Kromatika (KROM) trong Brazil

Tìm hiểu cách mua Kromatika (KROM) trên LBank, bao gồm các phương thức thanh toán như thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, Apple Pay và chuyển khoản ngân hàng, cũng như quy trình mua, các bước chuẩn bị và câu hỏi thường gặp.

Bước 1
Tải xuống ứng dụng LBank
Vui lòng tải xuống ứng dụng LBank và đăng ký để bắt đầu
Bước 2
Nạp tiền vào tài khoản của bạn
Gửi tiền bằng phương thức thanh toán bạn muốn.
Bước 3
Chọn tiền điện tử của bạn
Chọn loại tiền điện tử bạn muốn mua từ hơn 3.000.000 loại tiền điện tử có sẵn trên Sàn giao dịch hoặc Ví LBank.

Tổng quan quyết định mua

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 10-15 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khu vực, đơn vị tiền pháp định, ngân hàng phát hành và khả năng hỗ trợ của cổng thanh toán
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Tùy thuộc vào phương thức thanh toán, một số kênh nội địa có thể nhanh hơn
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 1-10 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khả năng hỗ trợ của kênh thanh toán địa phương

Ba bước đơn giản để mua KROM trên LBank

Đăng ký tài khoản LBank

Cách mua KROM trên LBank: Tổng quan các phương thức thanh toán được hỗ trợ

Tìm hiểu các phương thức thanh toán có sẵn để mua KROM trên LBank, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng, Apple Pay, Google Pay, PayPal và P2P, giúp bạn nhanh chóng chọn phương thức mua KROM phù hợp.

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thời gian xử lý: Thông thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Sử dụng thẻ Visa/Mastercard hỗ trợ giao dịch trực tuyến quốc tế, xác nhận đã kích hoạt 3D Secure; nếu thất bại có thể đổi thẻ ngân hàng hoặc thử lại sau
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Ngân hàng phát hành thẻ từ chối giao dịch crypto, số dư không đủ, xác thực 3D Secure thất bại, bị chặn kiểm soát rủi ro, khu vực hoặc tổ chức thẻ không hỗ trợ
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Thời gian xử lý: Ngay lập tức hoặc 1-3 ngày làm việc
Kiểm tra tài khoản thụ hưởng, mã tham chiếu và mạng chuyển khoản, đồng thời sử dụng tài khoản ngân hàng khớp với tên xác thực danh tính để thanh toán
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Thông tin thụ hưởng hoặc mã tham chiếu sai, tên không khớp, ngân hàng xử lý chậm, mạng chuyển khoản không hỗ trợ

Cần chuẩn bị những gì trước khi mua Kromatika (KROM) trên LBank?

Xem các bước chuẩn bị cần hoàn thành trước khi mua Kromatika (KROM) trên LBank, bao gồm đăng ký tài khoản, xác minh danh tính (KYC), phương thức thanh toán, tính khả dụng theo khu vực và các lưu ý trước khi mua, giúp bạn hoàn tất quy trình mua BTC thuận lợi hơn.

Phù hợp với
Người dùng muốn mua nhanh KROM bằng tiền pháp định
Trước khi mua: Checklist
Đăng ký và đăng nhập vào tài khoản
Hoàn thành KYC bắt buộc
Chuẩn bị phương thức thanh toán
Xác nhận tính khả dụng tại khu vực,Kiểm tra hạn mức/phí giao dịch/thời gian xử lý
Lộ trình người dùng
Buy Crypto

Cách mua Kromatika trên LBank – Hướng dẫn từng bước

Trước khi bắt đầu, hãy quyết định cách bạn muốn thanh toán:

Thanh toán bằng tiền pháp định

Nếu bạn mới tham gia tiền điện tử, sử dụng tiền pháp định (như USD, EUR, v.v.) là cách dễ nhất để mua Kromatika. LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, bao gồm thẻ ghi nợ, thẻ tín dụng, chuyển khoản ngân hàng và các tùy chọn thanh toán địa phương khác nếu có. Bạn có thể cần nạp tiền vào tài khoản LBank của mình trước khi mua hàng.

Thanh toán bằng các loại tiền điện tử khác

Nếu bạn đã nắm giữ các loại tiền điện tử khác, bạn có thể giao dịch chúng để lấy Kromatika trên LBank. Vui lòng đảm bảo rằng LBank hỗ trợ cặp giao dịch bạn cần (ví dụ: Bitcoin (BTC)). LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch, cho phép bạn thuận tiện chuyển đổi tiền điện tử hiện tại của mình thành Kromatika.

LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán

Bạn có thể sử dụng các phương thức thanh toán sau để mua Kromatika trên LBank:

Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Hướng dẫn ứng dụng di động

1
Mở ứng dụng di động LBank và chạm vào “Mua tiền điện tử”
2
Chọn “Mua”
3
Chọn , nhập loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng, nhập số tiền, sau đó chạm vào “Mua” hoặc “Xác nhận”

Hướng dẫn máy tính để bàn

1
Đăng nhập vào LBank trên trình duyệt máy tính để bàn của bạn và nhấp vào tùy chọn “Mua một lần nhấp”.
2
Trong thẻ "Mua/Bán nhanh":

(a). Chọn loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng

(b). Chọn Kromatika bạn muốn mua

(c). Nhập số tiền hoặc sử dụng tùy chọn chọn nhanh (ví dụ: 100, 200, 500, tối đa)

(d). Chọn phương thức thanh toán của bạn

(e). Nhấp vào “Xác nhận” hoặc “Mua ngay”

Giao dịch P2P

Thương nhân
Đơn giá
Số lượng | Giới hạn
Phương thức thanh toán
Thao tác
SS
Sswap
15 min | 100%
1.001 USD
1096.41 USDT
55.000 - 1097.506USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
SS
Sswap
15 min | 100%
1.002 USD
2715.64 USDT
55.000 - 2721.071USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
BA
Bayon KH
118 min | 100%
1.002 USD
1586.67 USDT
10.000 - 1000.000USD
Wing Money
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)

Kromatika (KROM) là gì?

Kromatika is a decentralized trading protocol designed to optimize the experience of users on decentralized exchanges. Built on top of Uniswap v3 technology, the project aims to solve common issues in the decentralized finance space, such as price slippage, front-running bots, and the lack of native limit orders on many automated market makers. A core innovation of the protocol is its Fees Earning Limit Order (FELO) system. Unlike traditional limit orders on centralized exchanges, Kromatika uses Uniswap v3 concentrated liquidity to execute trades. When a user sets a limit order, the protocol provides liquidity within a narrow price range. This allows the user to earn liquidity provider fees while waiting for their target price to be reached. This process is fully automated using Chainlink Keepers, which are decentralized nodes that monitor market prices and execute the closing of positions once targets are met. By using this liquidity-based method, users can avoid standard swap fees and slippage that typically occur during direct swaps. The platform also features a MetaDEX aggregator. This tool scans multiple liquidity sources and other decentralized exchange aggregators to find the most efficient rates for users. It integrates with various protocols to ensure trades are executed with minimal overhead. Additionally, Kromatika offers gasless swap options, allowing users to trade without needing to hold native network tokens specifically for transaction fees. Beyond spot trading, the ecosystem includes a perpetual trading platform that supports leveraged positions on a variety of assets. The project operates across multiple blockchain networks, including Ethereum, Arbitrum, Optimism, and Polygon, to provide users with lower-cost alternatives to the Ethereum mainnet. The KROM token serves as the primary utility and governance token for the ecosystem. Its main functional use is to pay the service fees required for processing limit orders. It also plays a central role in the Kromatika DAO, where holders can participate in the governance of the protocol and vote on future developments or new features. The project has undergone security audits by several external firms to ensure the integrity of its smart contracts and automated execution systems. Tìm hiểu thêm

Kromatika (KROM) có phải là một khoản đầu tư tốt không?

Kromatika (KROM) có phải là khoản đầu tư tốt hay không phụ thuộc vào tình hình tài chính cá nhân và khả năng chịu rủi ro của bạn. Đầu tư tiền điện tử mang tính đầu cơ và có thể biến động mạnh.

Trước khi đầu tư vào Kromatika (KROM) hoặc bất kỳ loại tiền điện tử nào, hãy cân nhắc những điều sau:

Mục tiêu tài chính của bạn
Mục tiêu tài chính của bạn
Bạn đang tìm kiếm lợi nhuận ngắn hạn hay tăng trưởng dài hạn?
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Bạn có thể chấp nhận mức lỗ tiềm ẩn là bao nhiêu?
Sự đa dạng hóa
Sự đa dạng hóa
Đừng bỏ tất cả trứng vào một giỏ. Hãy phân bổ khoản đầu tư của bạn vào nhiều loại tài sản khác nhau.
Mục tiêu và thời gian của bạn
Mục tiêu và thời gian của bạn
Tiền điện tử phù hợp nhất với các nhà đầu tư dài hạn. Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Đây không phải là lời khuyên về tài chính. Vui lòng nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

Phí giao dịch, hạn mức và thời gian xử lý KROM trên LBank

So sánh phí giao dịch, hạn mức giao dịch và thời gian xử lý dự kiến của các phương thức thanh toán khác nhau. Phí thực tế và tính khả dụng có thể thay đổi tùy theo khu vực, đơn vị tiền pháp định, phương thức thanh toán và nhà cung cấp dịch vụ bên thứ ba. Vui lòng tham khảo thông tin trên trang lệnh.

Máy tính ROI

Nếu tôi đầu tư, tôi sẽ kiếm được bao nhiêu lợi nhuận?
Đầu tư
$
Đi vào
KROM
Ngày giao dịch
2026-07-29
Bạn sẽ kiếm được $-- tiền lãi, với ROI là --

Bạn có thể làm gì với Kromatika (KROM)?

Sự đầu tư
Mua và nắm giữ Kromatika (KROM), kỳ vọng giá trị của nó sẽ tăng theo thời gian.
Sự đầu tư
Giao dịch
Giao dịch tích cực Kromatika (KROM) trên LBank để hưởng lợi từ biến động giá.
Giao dịch
Chi trả
Sử dụng Kromatika (KROM) để thanh toán cho hàng hóa và dịch vụ được chấp nhận.
Chi trả

Tại sao LBank là nền tảng tốt nhất để mua Kromatika (KROM)?

Giao diện thân thiện với người dùng
Giao diện thân thiện với người dùng
LBank cung cấp một nền tảng đơn giản và trực quan để mua và bán Kromatika (KROM).
Phí cạnh tranh
Phí cạnh tranh
LBank cung cấp mức phí giao dịch cạnh tranh cho Kromatika (KROM).
Nền tảng an toàn
Nền tảng an toàn
LBank áp dụng các biện pháp bảo mật mạnh mẽ để bảo vệ tiền của bạn.
Các cặp giao dịch đa dạng
Các cặp giao dịch đa dạng
LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch cho Kromatika (KROM).
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
LBank cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng để giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc hoặc vấn đề.
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động
Giao dịch Kromatika (KROM) mọi lúc, mọi nơi bằng ứng dụng di động LBank.
Tính thanh khoản cao
Tính thanh khoản cao
LBank cung cấp tính thanh khoản tuyệt vời cho giao dịch Kromatika (KROM), đảm bảo bạn có thể dễ dàng mua và bán tài sản tiền điện tử của mình.
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
LBank tuân thủ mọi yêu cầu pháp lý tại các khu vực pháp lý nơi ngân hàng hoạt động để đảm bảo môi trường giao dịch tuân thủ và an toàn

Sau khi mua KROM, cách lưu trữ nào là phù hợp nhất?

Sau khi mua KROM, bạn có thể chọn các phương thức lưu trữ khác nhau dựa trên tần suất sử dụng, thời gian nắm giữ và nhu cầu bảo mật. Nếu bạn cần giao dịch thường xuyên, có thể lưu trữ trong tài khoản LBank; nếu bạn ưu tiên tự quản lý hoặc bảo mật lâu dài, hãy cân nhắc sử dụng ví cá nhân hoặc ví phần cứng.

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Phù hợp với
Người dùng muốn giao dịch hoặc quy đổi bất kỳ lúc nào
Người dùng nắm giữ BTC ngắn hạn
Đặc điểm
Có thể sử dụng trực tiếp sau khi mua, thao tác thuận tiện hơn
Phù hợp để giao dịch thường xuyên, chuyển đổi hoặc tiếp tục sử dụng các tính năng của nền tảng
Cảnh báo an ninh
Vui lòng bật 2FA
Thiết lập mã chống giả mạo
Chỉ đăng nhập tài khoản qua các kênh chính thức
Chuyển sang ví nóng cá nhân

Chuyển sang ví nóng cá nhân

Phù hợp với
Người dùng muốn tự quản lý tài sản
Người dùng cần chuyển khoản hàng ngày hoặc sử dụng trên chuỗi
Đặc điểm
Sử dụng linh hoạt hơn, thuận tiện cho việc nhận, gửi và quản lý hàng ngày
Phù hợp hơn cho việc nắm giữ số lượng nhỏ và các tình huống sử dụng hàng ngày
Cảnh báo an ninh
Không lưu trữ cụm từ khôi phục hoặc khóa riêng tư trên đám mây
Không lưu trữ thông tin nhạy cảm qua các công cụ trò chuyện, email hoặc ảnh chụp màn hình
Cẩn thận với các trang web lừa đảo và ứng dụng ví giả mạo
Chuyển sang ví phần cứng

Chuyển sang ví phần cứng

Phù hợp với
Người dùng nắm giữ BTC dài hạn
Những người sở hữu lượng lớn tài sản, ưu tiên tính bảo mật
Đặc điểm
Khóa cá nhân được lưu trữ ngoại tuyến, tính bảo mật thường cao hơn
Phù hợp hơn để lưu trữ dài hạn, các tài sản ít khi di chuyển
Cảnh báo an ninh
Sao lưu cụm từ hạt giống ngoại tuyến một cách cẩn thận
Không tiết lộ cụm từ khôi phục cho bất kỳ ai
Nếu mất cụm từ ghi nhớ, tài sản có thể không thể khôi phục

Kromatika (KROM) Câu hỏi thường gặp

Kromatika is a Meta-DEX aggregator built on top of major liquidity protocols. Unlike standard swap platforms, Kromatika uses decentralized keepers to automate trades, enabling efficient limit orders for retail users. The primary difference is its use of concentrated liquidity; while your limit order waits to be filled, you earn trading fees as a liquidity provider. This innovative approach allows users to generate yield from their orders instead of having funds sit idle.
$KROM is the core utility token of the Kromatika protocol. It is primarily used to pay service fees for the Fees Earning Limit Order (FELO) feature, which compensates the decentralized keepers that execute trades. Additionally, $KROM enables Gasless Mode, allowing users to trade without holding native gas tokens. It also serves as a governance token, giving holders the power to vote on protocol upgrades and treasury management through the Kromatika DAO.
FELO is Kromatika's signature feature that transforms how limit orders work. When you set a target price, the protocol places your tokens as concentrated liquidity. Instead of paying a swap fee, you actually earn liquidity provider fees while waiting for the market to reach your price. Once filled, users often receive more than their original trade amount—sometimes referred to as a 101% return—due to the accumulated fees earned during the process.
Security is a top priority for Kromatika. The protocol has been audited by leading security firms, including CertiK, where it achieved a high ranking on their leaderboard. It has also undergone audits by OpenZeppelin and MythX to ensure the integrity of its smart contracts and token code. Furthermore, the $KROM token contract is non-mintable, meaning the total supply is permanently capped at 100 million tokens to prevent inflationary risks.
Gasless Swaps allow users to trade tokens without needing native gas assets like ETH or MATIC for transaction fees. By integrating decentralized relayers, the protocol can pay the gas fee on the user's behalf. The user then automatically compensates the relayer using a small portion of the output token from their trade or through $KROM. This feature significantly lowers the barrier to entry for users who may not have gas funds readily available.
Kromatika is a multi-chain protocol available on Ethereum (L1) and popular Layer 2 solutions including Arbitrum, Optimism, and Polygon, which offer lower transaction costs. The protocol also utilizes advanced features like hooks for sophisticated order types. For those looking to acquire $KROM, the token is available on major trading platforms like LBank, as well as various decentralized exchanges across its supported networks.

Cách mua các tài sản tiền điện tử khác