KingdomStarter (KDG)

Mua KingdomStarter (KDG) trong Malaysia

Tìm hiểu cách mua KingdomStarter (KDG) trên LBank, bao gồm các phương thức thanh toán như thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, Apple Pay và chuyển khoản ngân hàng, cũng như quy trình mua, các bước chuẩn bị và câu hỏi thường gặp.

Bước 1
Tải xuống ứng dụng LBank
Vui lòng tải xuống ứng dụng LBank và đăng ký để bắt đầu
Bước 2
Nạp tiền vào tài khoản của bạn
Gửi tiền bằng phương thức thanh toán bạn muốn.
Bước 3
Chọn tiền điện tử của bạn
Chọn loại tiền điện tử bạn muốn mua từ hơn 3.000.000 loại tiền điện tử có sẵn trên Sàn giao dịch hoặc Ví LBank.

Tổng quan quyết định mua

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 10-15 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khu vực, đơn vị tiền pháp định, ngân hàng phát hành và khả năng hỗ trợ của cổng thanh toán
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Tùy thuộc vào phương thức thanh toán, một số kênh nội địa có thể nhanh hơn
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 1-10 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khả năng hỗ trợ của kênh thanh toán địa phương

Ba bước đơn giản để mua KDG trên LBank

Đăng ký tài khoản LBank

Cách mua KDG trên LBank: Tổng quan các phương thức thanh toán được hỗ trợ

Tìm hiểu các phương thức thanh toán có sẵn để mua KDG trên LBank, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng, Apple Pay, Google Pay, PayPal và P2P, giúp bạn nhanh chóng chọn phương thức mua KDG phù hợp.

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thời gian xử lý: Thông thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Sử dụng thẻ Visa/Mastercard hỗ trợ giao dịch trực tuyến quốc tế, xác nhận đã kích hoạt 3D Secure; nếu thất bại có thể đổi thẻ ngân hàng hoặc thử lại sau
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Ngân hàng phát hành thẻ từ chối giao dịch crypto, số dư không đủ, xác thực 3D Secure thất bại, bị chặn kiểm soát rủi ro, khu vực hoặc tổ chức thẻ không hỗ trợ
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Thời gian xử lý: Ngay lập tức hoặc 1-3 ngày làm việc
Kiểm tra tài khoản thụ hưởng, mã tham chiếu và mạng chuyển khoản, đồng thời sử dụng tài khoản ngân hàng khớp với tên xác thực danh tính để thanh toán
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Thông tin thụ hưởng hoặc mã tham chiếu sai, tên không khớp, ngân hàng xử lý chậm, mạng chuyển khoản không hỗ trợ

Cần chuẩn bị những gì trước khi mua KingdomStarter (KDG) trên LBank?

Xem các bước chuẩn bị cần hoàn thành trước khi mua KingdomStarter (KDG) trên LBank, bao gồm đăng ký tài khoản, xác minh danh tính (KYC), phương thức thanh toán, tính khả dụng theo khu vực và các lưu ý trước khi mua, giúp bạn hoàn tất quy trình mua BTC thuận lợi hơn.

Phù hợp với
Người dùng muốn mua nhanh KDG bằng tiền pháp định
Trước khi mua: Checklist
Đăng ký và đăng nhập vào tài khoản
Hoàn thành KYC bắt buộc
Chuẩn bị phương thức thanh toán
Xác nhận tính khả dụng tại khu vực,Kiểm tra hạn mức/phí giao dịch/thời gian xử lý
Lộ trình người dùng
Buy Crypto

Cách mua KingdomStarter trên LBank – Hướng dẫn từng bước

Trước khi bắt đầu, hãy quyết định cách bạn muốn thanh toán:

Thanh toán bằng tiền pháp định

Nếu bạn mới tham gia tiền điện tử, sử dụng tiền pháp định (như USD, EUR, v.v.) là cách dễ nhất để mua KingdomStarter. LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, bao gồm thẻ ghi nợ, thẻ tín dụng, chuyển khoản ngân hàng và các tùy chọn thanh toán địa phương khác nếu có. Bạn có thể cần nạp tiền vào tài khoản LBank của mình trước khi mua hàng.

Thanh toán bằng các loại tiền điện tử khác

Nếu bạn đã nắm giữ các loại tiền điện tử khác, bạn có thể giao dịch chúng để lấy KingdomStarter trên LBank. Vui lòng đảm bảo rằng LBank hỗ trợ cặp giao dịch bạn cần (ví dụ: Bitcoin (BTC)). LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch, cho phép bạn thuận tiện chuyển đổi tiền điện tử hiện tại của mình thành KingdomStarter.

LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán

Bạn có thể sử dụng các phương thức thanh toán sau để mua KingdomStarter trên LBank:

Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Hướng dẫn ứng dụng di động

1
Mở ứng dụng di động LBank và chạm vào “Mua tiền điện tử”
2
Chọn “Mua”
3
Chọn , nhập loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng, nhập số tiền, sau đó chạm vào “Mua” hoặc “Xác nhận”

Hướng dẫn máy tính để bàn

1
Đăng nhập vào LBank trên trình duyệt máy tính để bàn của bạn và nhấp vào tùy chọn “Mua một lần nhấp”.
2
Trong thẻ "Mua/Bán nhanh":

(a). Chọn loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng

(b). Chọn KingdomStarter bạn muốn mua

(c). Nhập số tiền hoặc sử dụng tùy chọn chọn nhanh (ví dụ: 100, 200, 500, tối đa)

(d). Chọn phương thức thanh toán của bạn

(e). Nhấp vào “Xác nhận” hoặc “Mua ngay”

Giao dịch P2P

Thương nhân
Đơn giá
Số lượng | Giới hạn
Phương thức thanh toán
Thao tác
RR
RRUSSIAN OBMEN1
505 min | 100%
0.999 USD
716.00 USDT
50.000 - 700.000USD
Bank Transfer
FA
Fast_Trader_MY
1006 min | 100%
1.000 USD
14.26 USDT
1.000 - 14.260USD
Bank Transfer
RO
RolexTrading
440 min | 100%
1.000 USD
1740.18 USDT
100.000 - 1740.180USD
Bank Transfer

KingdomStarter (KDG) là gì?

KingdomStarter, often represented by the ticker KDG, is a decentralized Web3 platform designed to function as a multi-chain launchpad and a comprehensive ecosystem for blockchain projects. Originally established with a strong focus on the GameFi sector, it has expanded its reach to support a wide variety of startups across artificial intelligence, decentralized finance, the metaverse, and other emerging Web3 industries. The primary mission of KingdomStarter is to bridge the gap between early-stage project developers and potential participants. For developers, the platform provides a suite of services including fundraising support, community building, marketing assistance, advisory services, and technical guidance. By hosting Initial DEX Offerings and Initial NFT Offerings, it helps new projects kickstart their ideas and gain initial traction in the competitive blockchain space. For users and participants, KingdomStarter offers early access to vetted token sales and NFT collections before they are available on the broader public market. To ensure a fair and structured participation process, the platform utilizes a tiered staking system. This system is divided into different levels, such as Star, Mercury, Venus, Earth, and Mars. Users participate by staking the platform's native KDG tokens, which grants them varying degrees of access to project allocations based on the amount staked and the duration of the commitment. KingdomStarter is built to be multi-chain, meaning it supports projects and transactions across several major blockchain networks including BNB Chain, Ethereum, Polygon, Arbitrum, and Base. This interoperability allows for a diverse range of projects to utilize its infrastructure regardless of their underlying technology. Beyond its launchpad capabilities, the ecosystem includes several other key features. The Gamehub serves as a dedicated space for gamers and developers, while the Airdrop Portal provides a centralized location for users to discover and participate in promotional events and community rewards. Additionally, the platform prioritizes user security and confidence through mechanisms such as a time-limited refund policy for certain project launches, allowing participants to request their funds back within a specified window after a token launch if certain conditions are met. In summary, KingdomStarter acts as an incubator and crowdfunding hub within the Web3 landscape. It combines decentralized finance tools with community-focused features to support the growth of new blockchain ventures while providing a structured gateway for enthusiasts to engage with early-stage digital assets. Tìm hiểu thêm

KingdomStarter (KDG) có phải là một khoản đầu tư tốt không?

KingdomStarter (KDG) có phải là khoản đầu tư tốt hay không phụ thuộc vào tình hình tài chính cá nhân và khả năng chịu rủi ro của bạn. Đầu tư tiền điện tử mang tính đầu cơ và có thể biến động mạnh.

Trước khi đầu tư vào KingdomStarter (KDG) hoặc bất kỳ loại tiền điện tử nào, hãy cân nhắc những điều sau:

Mục tiêu tài chính của bạn
Mục tiêu tài chính của bạn
Bạn đang tìm kiếm lợi nhuận ngắn hạn hay tăng trưởng dài hạn?
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Bạn có thể chấp nhận mức lỗ tiềm ẩn là bao nhiêu?
Sự đa dạng hóa
Sự đa dạng hóa
Đừng bỏ tất cả trứng vào một giỏ. Hãy phân bổ khoản đầu tư của bạn vào nhiều loại tài sản khác nhau.
Mục tiêu và thời gian của bạn
Mục tiêu và thời gian của bạn
Tiền điện tử phù hợp nhất với các nhà đầu tư dài hạn. Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Đây không phải là lời khuyên về tài chính. Vui lòng nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

Phí giao dịch, hạn mức và thời gian xử lý KDG trên LBank

So sánh phí giao dịch, hạn mức giao dịch và thời gian xử lý dự kiến của các phương thức thanh toán khác nhau. Phí thực tế và tính khả dụng có thể thay đổi tùy theo khu vực, đơn vị tiền pháp định, phương thức thanh toán và nhà cung cấp dịch vụ bên thứ ba. Vui lòng tham khảo thông tin trên trang lệnh.

Máy tính ROI

Nếu tôi đầu tư, tôi sẽ kiếm được bao nhiêu lợi nhuận?
Đầu tư
$
Đi vào
KDG
Ngày giao dịch
2026-07-30
Bạn sẽ kiếm được $-- tiền lãi, với ROI là --

Bạn có thể làm gì với KingdomStarter (KDG)?

Sự đầu tư
Mua và nắm giữ KingdomStarter (KDG), kỳ vọng giá trị của nó sẽ tăng theo thời gian.
Sự đầu tư
Giao dịch
Giao dịch tích cực KingdomStarter (KDG) trên LBank để hưởng lợi từ biến động giá.
Giao dịch
Chi trả
Sử dụng KingdomStarter (KDG) để thanh toán cho hàng hóa và dịch vụ được chấp nhận.
Chi trả

Tại sao LBank là nền tảng tốt nhất để mua KingdomStarter (KDG)?

Giao diện thân thiện với người dùng
Giao diện thân thiện với người dùng
LBank cung cấp một nền tảng đơn giản và trực quan để mua và bán KingdomStarter (KDG).
Phí cạnh tranh
Phí cạnh tranh
LBank cung cấp mức phí giao dịch cạnh tranh cho KingdomStarter (KDG).
Nền tảng an toàn
Nền tảng an toàn
LBank áp dụng các biện pháp bảo mật mạnh mẽ để bảo vệ tiền của bạn.
Các cặp giao dịch đa dạng
Các cặp giao dịch đa dạng
LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch cho KingdomStarter (KDG).
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
LBank cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng để giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc hoặc vấn đề.
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động
Giao dịch KingdomStarter (KDG) mọi lúc, mọi nơi bằng ứng dụng di động LBank.
Tính thanh khoản cao
Tính thanh khoản cao
LBank cung cấp tính thanh khoản tuyệt vời cho giao dịch KingdomStarter (KDG), đảm bảo bạn có thể dễ dàng mua và bán tài sản tiền điện tử của mình.
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
LBank tuân thủ mọi yêu cầu pháp lý tại các khu vực pháp lý nơi ngân hàng hoạt động để đảm bảo môi trường giao dịch tuân thủ và an toàn

Sau khi mua KDG, cách lưu trữ nào là phù hợp nhất?

Sau khi mua KDG, bạn có thể chọn các phương thức lưu trữ khác nhau dựa trên tần suất sử dụng, thời gian nắm giữ và nhu cầu bảo mật. Nếu bạn cần giao dịch thường xuyên, có thể lưu trữ trong tài khoản LBank; nếu bạn ưu tiên tự quản lý hoặc bảo mật lâu dài, hãy cân nhắc sử dụng ví cá nhân hoặc ví phần cứng.

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Phù hợp với
Người dùng muốn giao dịch hoặc quy đổi bất kỳ lúc nào
Người dùng nắm giữ BTC ngắn hạn
Đặc điểm
Có thể sử dụng trực tiếp sau khi mua, thao tác thuận tiện hơn
Phù hợp để giao dịch thường xuyên, chuyển đổi hoặc tiếp tục sử dụng các tính năng của nền tảng
Cảnh báo an ninh
Vui lòng bật 2FA
Thiết lập mã chống giả mạo
Chỉ đăng nhập tài khoản qua các kênh chính thức
Chuyển sang ví nóng cá nhân

Chuyển sang ví nóng cá nhân

Phù hợp với
Người dùng muốn tự quản lý tài sản
Người dùng cần chuyển khoản hàng ngày hoặc sử dụng trên chuỗi
Đặc điểm
Sử dụng linh hoạt hơn, thuận tiện cho việc nhận, gửi và quản lý hàng ngày
Phù hợp hơn cho việc nắm giữ số lượng nhỏ và các tình huống sử dụng hàng ngày
Cảnh báo an ninh
Không lưu trữ cụm từ khôi phục hoặc khóa riêng tư trên đám mây
Không lưu trữ thông tin nhạy cảm qua các công cụ trò chuyện, email hoặc ảnh chụp màn hình
Cẩn thận với các trang web lừa đảo và ứng dụng ví giả mạo
Chuyển sang ví phần cứng

Chuyển sang ví phần cứng

Phù hợp với
Người dùng nắm giữ BTC dài hạn
Những người sở hữu lượng lớn tài sản, ưu tiên tính bảo mật
Đặc điểm
Khóa cá nhân được lưu trữ ngoại tuyến, tính bảo mật thường cao hơn
Phù hợp hơn để lưu trữ dài hạn, các tài sản ít khi di chuyển
Cảnh báo an ninh
Sao lưu cụm từ hạt giống ngoại tuyến một cách cẩn thận
Không tiết lộ cụm từ khôi phục cho bất kỳ ai
Nếu mất cụm từ ghi nhớ, tài sản có thể không thể khôi phục

KingdomStarter (KDG) Câu hỏi thường gặp

Participation follows a two-phase system designed for fairness. Phase 1 is dedicated to KDG stakers who receive guaranteed allocations based on their specific tier. Phase 2 is a Public First-Come-First-Served (FCFS) round open to all users, requiring no staking. This structure allows both committed long-term holders and new community members to access early-stage token sales across various blockchain networks.
KingdomStarter features five distinct tiers: Star, Mercury, Venus, Earth, and Mars. To participate in the community round, a minimum stake of 5,000 KDG is required. For those seeking guaranteed allocations, requirements start at 100,000 KDG for the lower tiers and scale upward. Higher tiers provide users with larger allocation weights, rewarding those who provide more support to the ecosystem through staking.
The platform offers a unique 'Guarantee IDO' model to enhance user security. Under this policy, specifically for 'Model 3' IDOs, participants have a 2-hour window after a token is listed to request a refund. This feature acts as a safety net, allowing users to claim their funds back if a project does not meet expectations or if they change their mind, significantly reducing the risks of early-stage investing.
The KDG token is central to the Kingdom Game 4.0 ecosystem. Its primary utilities include staking to access IDO allocations and earning passive rewards through various staking pools. Additionally, it serves as a payment method within the platform's gaming ecosystem. KDG holders also possess governance rights, allowing them to vote on key platform decisions and influence the future development of the project.
Users are encouraged to use MetaMask for all platform interactions. Since KingdomStarter supports multiple chains including BSC, Polygon, and Solana, users must ensure their wallet is connected to the appropriate network. Staking pools offer flexible lock-up periods ranging from 1 day to 60 days. Once tokens are staked, they generally cannot be withdrawn until the chosen term is complete, ensuring stability within the staking ecosystem.
KingdomStarter has transitioned into a multi-chain hub, supporting projects on BSC, Solana, Polygon, Base, and Helios. A landmark partnership with Helios has introduced 'Interchain Proof of Stake' and AI-powered portfolio management tools to the platform. These updates allow users to manage their assets more efficiently and participate in diverse project launches across the most popular blockchain networks, all while benefiting from enhanced security audits by firms like Certik.

Cách mua các tài sản tiền điện tử khác