ROACORE (ROA)

Cách mua ROACORE (ROA) trên LBank

Tìm hiểu cách mua ROACORE (ROA) trên LBank, bao gồm các phương thức thanh toán như thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, Apple Pay và chuyển khoản ngân hàng, cũng như quy trình mua, các bước chuẩn bị và câu hỏi thường gặp.

Bước 1
Tải xuống ứng dụng LBank
Vui lòng tải xuống ứng dụng LBank và đăng ký để bắt đầu
Bước 2
Nạp tiền vào tài khoản của bạn
Gửi tiền bằng phương thức thanh toán bạn muốn.
Bước 3
Chọn tiền điện tử của bạn
Chọn loại tiền điện tử bạn muốn mua từ hơn 3.000.000 loại tiền điện tử có sẵn trên Sàn giao dịch hoặc Ví LBank.

Tổng quan quyết định mua

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 10-15 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khu vực, đơn vị tiền pháp định, ngân hàng phát hành và khả năng hỗ trợ của cổng thanh toán
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Tùy thuộc vào phương thức thanh toán, một số kênh nội địa có thể nhanh hơn
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 1-10 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khả năng hỗ trợ của kênh thanh toán địa phương

Ba bước đơn giản để mua ROA trên LBank

Đăng ký tài khoản LBank

Cách mua ROA trên LBank: Tổng quan các phương thức thanh toán được hỗ trợ

Tìm hiểu các phương thức thanh toán có sẵn để mua ROA trên LBank, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng, Apple Pay, Google Pay, PayPal và P2P, giúp bạn nhanh chóng chọn phương thức mua ROA phù hợp.

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thời gian xử lý: Thông thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Sử dụng thẻ Visa/Mastercard hỗ trợ giao dịch trực tuyến quốc tế, xác nhận đã kích hoạt 3D Secure; nếu thất bại có thể đổi thẻ ngân hàng hoặc thử lại sau
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Ngân hàng phát hành thẻ từ chối giao dịch crypto, số dư không đủ, xác thực 3D Secure thất bại, bị chặn kiểm soát rủi ro, khu vực hoặc tổ chức thẻ không hỗ trợ
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Thời gian xử lý: Ngay lập tức hoặc 1-3 ngày làm việc
Kiểm tra tài khoản thụ hưởng, mã tham chiếu và mạng chuyển khoản, đồng thời sử dụng tài khoản ngân hàng khớp với tên xác thực danh tính để thanh toán
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Thông tin thụ hưởng hoặc mã tham chiếu sai, tên không khớp, ngân hàng xử lý chậm, mạng chuyển khoản không hỗ trợ

Cần chuẩn bị những gì trước khi mua ROACORE (ROA) trên LBank?

Xem các bước chuẩn bị cần hoàn thành trước khi mua ROACORE (ROA) trên LBank, bao gồm đăng ký tài khoản, xác minh danh tính (KYC), phương thức thanh toán, tính khả dụng theo khu vực và các lưu ý trước khi mua, giúp bạn hoàn tất quy trình mua BTC thuận lợi hơn.

Phù hợp với
Người dùng muốn mua nhanh ROA bằng tiền pháp định
Trước khi mua: Checklist
Đăng ký và đăng nhập vào tài khoản
Hoàn thành KYC bắt buộc
Chuẩn bị phương thức thanh toán
Xác nhận tính khả dụng tại khu vực,Kiểm tra hạn mức/phí giao dịch/thời gian xử lý
Lộ trình người dùng
Buy Crypto

Cách mua ROACORE trên LBank – Hướng dẫn từng bước

Trước khi bắt đầu, hãy quyết định cách bạn muốn thanh toán:

Thanh toán bằng tiền pháp định

Nếu bạn mới tham gia tiền điện tử, sử dụng tiền pháp định (như USD, EUR, v.v.) là cách dễ nhất để mua ROACORE. LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, bao gồm thẻ ghi nợ, thẻ tín dụng, chuyển khoản ngân hàng và các tùy chọn thanh toán địa phương khác nếu có. Bạn có thể cần nạp tiền vào tài khoản LBank của mình trước khi mua hàng.

Thanh toán bằng các loại tiền điện tử khác

Nếu bạn đã nắm giữ các loại tiền điện tử khác, bạn có thể giao dịch chúng để lấy ROACORE trên LBank. Vui lòng đảm bảo rằng LBank hỗ trợ cặp giao dịch bạn cần (ví dụ: Bitcoin (BTC)). LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch, cho phép bạn thuận tiện chuyển đổi tiền điện tử hiện tại của mình thành ROACORE.

LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán

Bạn có thể sử dụng các phương thức thanh toán sau để mua ROACORE trên LBank:

Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Hướng dẫn ứng dụng di động

1
Mở ứng dụng di động LBank và chạm vào “Mua tiền điện tử”
2
Chọn “Mua”
3
Chọn , nhập loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng, nhập số tiền, sau đó chạm vào “Mua” hoặc “Xác nhận”

Hướng dẫn máy tính để bàn

1
Đăng nhập vào LBank trên trình duyệt máy tính để bàn của bạn và nhấp vào tùy chọn “Mua một lần nhấp”.
2
Trong thẻ "Mua/Bán nhanh":

(a). Chọn loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng

(b). Chọn ROACORE bạn muốn mua

(c). Nhập số tiền hoặc sử dụng tùy chọn chọn nhanh (ví dụ: 100, 200, 500, tối đa)

(d). Chọn phương thức thanh toán của bạn

(e). Nhấp vào “Xác nhận” hoặc “Mua ngay”

Giao dịch P2P

Thương nhân
Đơn giá
Số lượng | Giới hạn
Phương thức thanh toán
Thao tác
MA
MALAYSIAN MYR-KING
802 min | 95.23%
1.000 USD
137.59 USDT
10.000 - 137.590USD
Bank Transfer
SS
ssss-pay24H
267 min | 95.45%
1.001 USD
4500.49 USDT
200.000 - 4504.990USD
ABA (Cambodia)
PO
Ponreay_FX
393 min | 100%
1.001 USD
1925.32 USDT
10.000 - 1927.245USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)

ROACORE (ROA) là gì?

ROACORE is a Web3 ecosystem developed by the ROALAND Foundation that focuses on converting everyday human behaviors and digital engagement into tangible data driven value. The project aims to bridge the gap between real world activities and blockchain technology by creating a lifecycle of engagement where users are rewarded for their lifestyle choices. The ecosystem operates primarily on the Solana blockchain, leveraging its high speed and efficiency to manage its various decentralized applications and digital assets. The project is built around several core pillars that integrate art, technology, and daily life. One major component is DOGDOG, a move to earn platform designed for pet owners. Through this application, users can earn rewards for activities such as walking their dogs, training, and participating in pet related community missions. The platform uses artificial intelligence to analyze pet health and activity data, providing personalized recommendations and rewards while recording behavioral data on the blockchain. Another significant part of the ecosystem is the focus on digital art and content creation. ROACORE manages the MODA Gallery, which exists as both a virtual exhibition space and a physical gallery in Seoul. This allows creators to showcase their work to a global audience while providing fans with a space to interact with digital art. Additionally, the project integrates webtoon content, collaborating with major platforms to transform comic art into non fungible tokens that can be used for fan merchandise or within the digital ecosystem. The ROA STORE serves as a commerce hub where users can use their tokens to purchase physical goods, limited edition merchandise, or digital collectibles. It also acts as a crowdfunding platform to support emerging artists. The ecosystem also includes a dedicated wallet service designed for the secure management and storage of digital assets and collectibles. The ROA token serves as the primary utility and governance asset within this ecosystem. It is used to reward users for their participation, facilitate transactions in the marketplace, and grant access to exclusive events or content. By integrating AI and blockchain, ROACORE seeks to establish a model where digital assets have practical utility in the real world, turning natural human behaviors into a source of value for the community. This holistic approach ensures that user data and participation actively drive the growth of the platform, creating a self sustaining loop of real utility and engagement. Tìm hiểu thêm

ROACORE (ROA) có phải là một khoản đầu tư tốt không?

ROACORE (ROA) có phải là khoản đầu tư tốt hay không phụ thuộc vào tình hình tài chính cá nhân và khả năng chịu rủi ro của bạn. Đầu tư tiền điện tử mang tính đầu cơ và có thể biến động mạnh.

Trước khi đầu tư vào ROACORE (ROA) hoặc bất kỳ loại tiền điện tử nào, hãy cân nhắc những điều sau:

Mục tiêu tài chính của bạn
Mục tiêu tài chính của bạn
Bạn đang tìm kiếm lợi nhuận ngắn hạn hay tăng trưởng dài hạn?
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Bạn có thể chấp nhận mức lỗ tiềm ẩn là bao nhiêu?
Sự đa dạng hóa
Sự đa dạng hóa
Đừng bỏ tất cả trứng vào một giỏ. Hãy phân bổ khoản đầu tư của bạn vào nhiều loại tài sản khác nhau.
Mục tiêu và thời gian của bạn
Mục tiêu và thời gian của bạn
Tiền điện tử phù hợp nhất với các nhà đầu tư dài hạn. Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Đây không phải là lời khuyên về tài chính. Vui lòng nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

Phí giao dịch, hạn mức và thời gian xử lý ROA trên LBank

So sánh phí giao dịch, hạn mức giao dịch và thời gian xử lý dự kiến của các phương thức thanh toán khác nhau. Phí thực tế và tính khả dụng có thể thay đổi tùy theo khu vực, đơn vị tiền pháp định, phương thức thanh toán và nhà cung cấp dịch vụ bên thứ ba. Vui lòng tham khảo thông tin trên trang lệnh.

Máy tính ROI

Nếu tôi đầu tư, tôi sẽ kiếm được bao nhiêu lợi nhuận?
Đầu tư
$
Đi vào
ROA
Ngày giao dịch
2026-07-29
Bạn sẽ kiếm được $-- tiền lãi, với ROI là --

Bạn có thể làm gì với ROACORE (ROA)?

Sự đầu tư
Mua và nắm giữ ROACORE (ROA), kỳ vọng giá trị của nó sẽ tăng theo thời gian.
Sự đầu tư
Giao dịch
Giao dịch tích cực ROACORE (ROA) trên LBank để hưởng lợi từ biến động giá.
Giao dịch
Chi trả
Sử dụng ROACORE (ROA) để thanh toán cho hàng hóa và dịch vụ được chấp nhận.
Chi trả

Tại sao LBank là nền tảng tốt nhất để mua ROACORE (ROA)?

Giao diện thân thiện với người dùng
Giao diện thân thiện với người dùng
LBank cung cấp một nền tảng đơn giản và trực quan để mua và bán ROACORE (ROA).
Phí cạnh tranh
Phí cạnh tranh
LBank cung cấp mức phí giao dịch cạnh tranh cho ROACORE (ROA).
Nền tảng an toàn
Nền tảng an toàn
LBank áp dụng các biện pháp bảo mật mạnh mẽ để bảo vệ tiền của bạn.
Các cặp giao dịch đa dạng
Các cặp giao dịch đa dạng
LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch cho ROACORE (ROA).
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
LBank cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng để giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc hoặc vấn đề.
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động
Giao dịch ROACORE (ROA) mọi lúc, mọi nơi bằng ứng dụng di động LBank.
Tính thanh khoản cao
Tính thanh khoản cao
LBank cung cấp tính thanh khoản tuyệt vời cho giao dịch ROACORE (ROA), đảm bảo bạn có thể dễ dàng mua và bán tài sản tiền điện tử của mình.
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
LBank tuân thủ mọi yêu cầu pháp lý tại các khu vực pháp lý nơi ngân hàng hoạt động để đảm bảo môi trường giao dịch tuân thủ và an toàn

Sau khi mua ROA, cách lưu trữ nào là phù hợp nhất?

Sau khi mua ROA, bạn có thể chọn các phương thức lưu trữ khác nhau dựa trên tần suất sử dụng, thời gian nắm giữ và nhu cầu bảo mật. Nếu bạn cần giao dịch thường xuyên, có thể lưu trữ trong tài khoản LBank; nếu bạn ưu tiên tự quản lý hoặc bảo mật lâu dài, hãy cân nhắc sử dụng ví cá nhân hoặc ví phần cứng.

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Phù hợp với
Người dùng muốn giao dịch hoặc quy đổi bất kỳ lúc nào
Người dùng nắm giữ BTC ngắn hạn
Đặc điểm
Có thể sử dụng trực tiếp sau khi mua, thao tác thuận tiện hơn
Phù hợp để giao dịch thường xuyên, chuyển đổi hoặc tiếp tục sử dụng các tính năng của nền tảng
Cảnh báo an ninh
Vui lòng bật 2FA
Thiết lập mã chống giả mạo
Chỉ đăng nhập tài khoản qua các kênh chính thức
Chuyển sang ví nóng cá nhân

Chuyển sang ví nóng cá nhân

Phù hợp với
Người dùng muốn tự quản lý tài sản
Người dùng cần chuyển khoản hàng ngày hoặc sử dụng trên chuỗi
Đặc điểm
Sử dụng linh hoạt hơn, thuận tiện cho việc nhận, gửi và quản lý hàng ngày
Phù hợp hơn cho việc nắm giữ số lượng nhỏ và các tình huống sử dụng hàng ngày
Cảnh báo an ninh
Không lưu trữ cụm từ khôi phục hoặc khóa riêng tư trên đám mây
Không lưu trữ thông tin nhạy cảm qua các công cụ trò chuyện, email hoặc ảnh chụp màn hình
Cẩn thận với các trang web lừa đảo và ứng dụng ví giả mạo
Chuyển sang ví phần cứng

Chuyển sang ví phần cứng

Phù hợp với
Người dùng nắm giữ BTC dài hạn
Những người sở hữu lượng lớn tài sản, ưu tiên tính bảo mật
Đặc điểm
Khóa cá nhân được lưu trữ ngoại tuyến, tính bảo mật thường cao hơn
Phù hợp hơn để lưu trữ dài hạn, các tài sản ít khi di chuyển
Cảnh báo an ninh
Sao lưu cụm từ hạt giống ngoại tuyến một cách cẩn thận
Không tiết lộ cụm từ khôi phục cho bất kỳ ai
Nếu mất cụm từ ghi nhớ, tài sản có thể không thể khôi phục

ROACORE (ROA) Câu hỏi thường gặp

ROACORE is a Web3 lifestyle ecosystem that merges digital art with real-life utility through a specialized Art-Tech platform. Its unique model converts daily activities, such as walking, viewing art, or gaming, into data-driven value and rewards. By integrating NFTs with lifestyle experiences, the project creates a system where physical and digital engagement translates directly into ecosystem rewards, bridging the gap between virtual assets and tangible daily life.
Project ROALAND is the overarching ecosystem and universe that houses various digital and physical experiences. ROACORE (ROA) serves as the primary utility token that powers this entire universe. While ROALAND provides the infrastructure, ROA acts as the medium for transactions in the marketplace, the distribution of rewards, and the interaction between creators and consumers within the broader ecosystem.
Users can earn ROA through lifestyle mining by participating in physical activities like dog-walking via the DOGDOG component, or through Play-to-Earn mechanics in the Tower of Despair game. On the utility side, ROA tokens are used to purchase NFT Mystery Cards, buy physical merchandise at the ROA STORE, participate in artist crowdfunding, and access exclusive digital content like the Goguryeo webtoon.
ROACORE (ROA) is listed on LBank and other major global exchanges, as well as decentralized platforms such as Raydium on the Solana blockchain. The project also provides a Multi-Listing Wallet for secure storage of tokens and NFTs. The total maximum supply of ROA is fixed at 1,000,000,000 (1 billion) tokens, supporting a structured economy for its various Art-Tech initiatives.
The ROAZ universe is a content-driven environment featuring serialized stories and virtual characters like SoMi. ROACORE integrates with Art-Tech by adapting popular intellectual properties, such as the novel Goguryeo, into webtoons and NFTs. This allows fans to own pieces of digital content and earn rewards for engaging with their favorite stories, effectively turning passive consumption into active ownership and participation.
ROACORE ensures the security of its ecosystem by using professional custody services for foundation-held tokens. Specifically, the project utilizes Korea Digital Asset Custody (KDAC), a professional cold-wallet service, to manage supply movements through controlled and transparent procedures. This prevents unauthorized distributions and maintains trust. Additionally, the project is tracked on major transparency platforms to provide the community with verified data regarding its ecosystem status.

Chuyển đổi ROACORE (ROA) thành các tài sản khác

Sau khi mua ROACORE (ROA), bạn có thể giao dịch nó để lấy tiền pháp định hoặc các loại tiền điện tử khác. LBank cung cấp hơn 200 ROACORE (ROA) cặp giao dịch, giúp bạn dễ dàng tham gia và thoát khỏi thị trường.

Thị trường SpotThị trường Futures

Cách mua các tài sản tiền điện tử khác