Quranium (QRN)

Cách mua Quranium (QRN) trên LBank

Tìm hiểu cách mua Quranium (QRN) trên LBank, bao gồm các phương thức thanh toán như thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, Apple Pay và chuyển khoản ngân hàng, cũng như quy trình mua, các bước chuẩn bị và câu hỏi thường gặp.

Bước 1
Tải xuống ứng dụng LBank
Vui lòng tải xuống ứng dụng LBank và đăng ký để bắt đầu
Bước 2
Nạp tiền vào tài khoản của bạn
Gửi tiền bằng phương thức thanh toán bạn muốn.
Bước 3
Chọn tiền điện tử của bạn
Chọn loại tiền điện tử bạn muốn mua từ hơn 3.000.000 loại tiền điện tử có sẵn trên Sàn giao dịch hoặc Ví LBank.

Tổng quan quyết định mua

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 10-15 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khu vực, đơn vị tiền pháp định, ngân hàng phát hành và khả năng hỗ trợ của cổng thanh toán
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa

Phí xử lý
Phí linh hoạt
Thời gian xử lý
Tùy thuộc vào phương thức thanh toán, một số kênh nội địa có thể nhanh hơn
Khối lượng mua tối thiểu
Bắt đầu từ khoảng 1-10 USD
Khu vực áp dụng
Tùy thuộc vào khả năng hỗ trợ của kênh thanh toán địa phương

Ba bước đơn giản để mua QRN trên LBank

Đăng ký tài khoản LBank

Cách mua QRN trên LBank: Tổng quan các phương thức thanh toán được hỗ trợ

Tìm hiểu các phương thức thanh toán có sẵn để mua QRN trên LBank, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng, Apple Pay, Google Pay, PayPal và P2P, giúp bạn nhanh chóng chọn phương thức mua QRN phù hợp.

Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng / Thẻ ghi nợ
Thời gian xử lý: Thông thường trong vòng 1 phút, tối đa 48 giờ
Sử dụng thẻ Visa/Mastercard hỗ trợ giao dịch trực tuyến quốc tế, xác nhận đã kích hoạt 3D Secure; nếu thất bại có thể đổi thẻ ngân hàng hoặc thử lại sau
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Ngân hàng phát hành thẻ từ chối giao dịch crypto, số dư không đủ, xác thực 3D Secure thất bại, bị chặn kiểm soát rủi ro, khu vực hoặc tổ chức thẻ không hỗ trợ
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Chuyển khoản ngân hàng / Chuyển khoản nội địa
Thời gian xử lý: Ngay lập tức hoặc 1-3 ngày làm việc
Kiểm tra tài khoản thụ hưởng, mã tham chiếu và mạng chuyển khoản, đồng thời sử dụng tài khoản ngân hàng khớp với tên xác thực danh tính để thanh toán
Nguyên nhân thất bại thường gặp: Thông tin thụ hưởng hoặc mã tham chiếu sai, tên không khớp, ngân hàng xử lý chậm, mạng chuyển khoản không hỗ trợ

Cần chuẩn bị những gì trước khi mua Quranium (QRN) trên LBank?

Xem các bước chuẩn bị cần hoàn thành trước khi mua Quranium (QRN) trên LBank, bao gồm đăng ký tài khoản, xác minh danh tính (KYC), phương thức thanh toán, tính khả dụng theo khu vực và các lưu ý trước khi mua, giúp bạn hoàn tất quy trình mua BTC thuận lợi hơn.

Phù hợp với
Người dùng muốn mua nhanh QRN bằng tiền pháp định
Trước khi mua: Checklist
Đăng ký và đăng nhập vào tài khoản
Hoàn thành KYC bắt buộc
Chuẩn bị phương thức thanh toán
Xác nhận tính khả dụng tại khu vực,Kiểm tra hạn mức/phí giao dịch/thời gian xử lý
Lộ trình người dùng
Buy Crypto

Cách mua Quranium trên LBank – Hướng dẫn từng bước

Trước khi bắt đầu, hãy quyết định cách bạn muốn thanh toán:

Thanh toán bằng tiền pháp định

Nếu bạn mới tham gia tiền điện tử, sử dụng tiền pháp định (như USD, EUR, v.v.) là cách dễ nhất để mua Quranium. LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, bao gồm thẻ ghi nợ, thẻ tín dụng, chuyển khoản ngân hàng và các tùy chọn thanh toán địa phương khác nếu có. Bạn có thể cần nạp tiền vào tài khoản LBank của mình trước khi mua hàng.

Thanh toán bằng các loại tiền điện tử khác

Nếu bạn đã nắm giữ các loại tiền điện tử khác, bạn có thể giao dịch chúng để lấy Quranium trên LBank. Vui lòng đảm bảo rằng LBank hỗ trợ cặp giao dịch bạn cần (ví dụ: Bitcoin (BTC)). LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch, cho phép bạn thuận tiện chuyển đổi tiền điện tử hiện tại của mình thành Quranium.

LBank hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán

Bạn có thể sử dụng các phương thức thanh toán sau để mua Quranium trên LBank:

Thẻ ghi nợ
Thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Hướng dẫn ứng dụng di động

1
Mở ứng dụng di động LBank và chạm vào “Mua tiền điện tử”
2
Chọn “Mua”
3
Chọn , nhập loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng, nhập số tiền, sau đó chạm vào “Mua” hoặc “Xác nhận”

Hướng dẫn máy tính để bàn

1
Đăng nhập vào LBank trên trình duyệt máy tính để bàn của bạn và nhấp vào tùy chọn “Mua một lần nhấp”.
2
Trong thẻ "Mua/Bán nhanh":

(a). Chọn loại tiền tệ fiat bạn muốn sử dụng

(b). Chọn Quranium bạn muốn mua

(c). Nhập số tiền hoặc sử dụng tùy chọn chọn nhanh (ví dụ: 100, 200, 500, tối đa)

(d). Chọn phương thức thanh toán của bạn

(e). Nhấp vào “Xác nhận” hoặc “Mua ngay”

Giao dịch P2P

Thương nhân
Đơn giá
Số lượng | Giới hạn
Phương thức thanh toán
Thao tác
SS
Sswap
15 min | 100%
1.001 USD
3211.79 USDT
55.000 - 3215.001USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
BA
Bayon KH
118 min | 100%
1.002 USD
1646.55 USDT
10.000 - 1000.000USD
Wing Money
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
CR
Cripto Inversor 3000
1138 min | 100%
1.019 USD
504.32 USDT
10.000 - 510.000USD
Banco del Pacifico
Produbanco
Banco Pichincha

Quranium (QRN) là gì?

Quranium (QRN) is a crypto/Web3 project that operates as a quantum-secure, AI-native, and EVM-compatible Layer 1 blockchain. Launched in early 2024, its primary purpose is to create a secure infrastructure for the future of Web3 by addressing the potential threats posed by quantum computing to existing cryptographic systems. The project aims to neutralize quantum threats and enable the seamless integration of artificial intelligence and blockchain technologies. Quranium's technology incorporates NIST-approved post-quantum cryptography, specifically using SLH-DSA (Stateless Hash-Based Digital Signature Algorithm), which it highlights as a conservative and future-proof security primitive. This makes it resistant to quantum attacks. The platform also features an AI-native architecture, allowing autonomous AI agents to build, audit, govern, and conduct transactions on-chain. It is compatible with the Ethereum Virtual Machine (EVM), which allows developers to use existing Ethereum tools and smart contracts. The native token of the Quranium ecosystem is QRN. This token is designed to power various functions within the network. Its utility includes covering transaction fees, facilitating staking for network security and rewards, and enabling governance voting through a planned community governance portal. QRN also serves as an incentive in programs and facilitates agentic interactions in the AI-native ecosystem. The project has developed several ecosystem tools, such as the QSafe Wallet, which is a quantum-secure, multi-chain crypto wallet, and QRNScan, a blockchain explorer. A testnet for Quranium has been launched, and the project has formed strategic partnerships with entities like PwC and Animoca Brands. The team behind Quranium consists of experts in Web3, blockchain, and quantum technologies. Tìm hiểu thêm

Quranium (QRN) có phải là một khoản đầu tư tốt không?

Quranium (QRN) có phải là khoản đầu tư tốt hay không phụ thuộc vào tình hình tài chính cá nhân và khả năng chịu rủi ro của bạn. Đầu tư tiền điện tử mang tính đầu cơ và có thể biến động mạnh.

Trước khi đầu tư vào Quranium (QRN) hoặc bất kỳ loại tiền điện tử nào, hãy cân nhắc những điều sau:

Mục tiêu tài chính của bạn
Mục tiêu tài chính của bạn
Bạn đang tìm kiếm lợi nhuận ngắn hạn hay tăng trưởng dài hạn?
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Khả năng chịu rủi ro của bạn
Bạn có thể chấp nhận mức lỗ tiềm ẩn là bao nhiêu?
Sự đa dạng hóa
Sự đa dạng hóa
Đừng bỏ tất cả trứng vào một giỏ. Hãy phân bổ khoản đầu tư của bạn vào nhiều loại tài sản khác nhau.
Mục tiêu và thời gian của bạn
Mục tiêu và thời gian của bạn
Tiền điện tử phù hợp nhất với các nhà đầu tư dài hạn. Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Đây không phải là lời khuyên về tài chính. Vui lòng nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi đưa ra bất kỳ quyết định đầu tư nào.

Phí giao dịch, hạn mức và thời gian xử lý QRN trên LBank

So sánh phí giao dịch, hạn mức giao dịch và thời gian xử lý dự kiến của các phương thức thanh toán khác nhau. Phí thực tế và tính khả dụng có thể thay đổi tùy theo khu vực, đơn vị tiền pháp định, phương thức thanh toán và nhà cung cấp dịch vụ bên thứ ba. Vui lòng tham khảo thông tin trên trang lệnh.

Máy tính ROI

Nếu tôi đầu tư, tôi sẽ kiếm được bao nhiêu lợi nhuận?
Đầu tư
$
Đi vào
QRN
Ngày giao dịch
2026-07-28
Bạn sẽ kiếm được $-- tiền lãi, với ROI là --

Bạn có thể làm gì với Quranium (QRN)?

Sự đầu tư
Mua và nắm giữ Quranium (QRN), kỳ vọng giá trị của nó sẽ tăng theo thời gian.
Sự đầu tư
Giao dịch
Giao dịch tích cực Quranium (QRN) trên LBank để hưởng lợi từ biến động giá.
Giao dịch
Chi trả
Sử dụng Quranium (QRN) để thanh toán cho hàng hóa và dịch vụ được chấp nhận.
Chi trả

Tại sao LBank là nền tảng tốt nhất để mua Quranium (QRN)?

Giao diện thân thiện với người dùng
Giao diện thân thiện với người dùng
LBank cung cấp một nền tảng đơn giản và trực quan để mua và bán Quranium (QRN).
Phí cạnh tranh
Phí cạnh tranh
LBank cung cấp mức phí giao dịch cạnh tranh cho Quranium (QRN).
Nền tảng an toàn
Nền tảng an toàn
LBank áp dụng các biện pháp bảo mật mạnh mẽ để bảo vệ tiền của bạn.
Các cặp giao dịch đa dạng
Các cặp giao dịch đa dạng
LBank cung cấp nhiều cặp giao dịch cho Quranium (QRN).
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
LBank cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách hàng để giúp bạn giải quyết mọi thắc mắc hoặc vấn đề.
Ứng dụng di động
Ứng dụng di động
Giao dịch Quranium (QRN) mọi lúc, mọi nơi bằng ứng dụng di động LBank.
Tính thanh khoản cao
Tính thanh khoản cao
LBank cung cấp tính thanh khoản tuyệt vời cho giao dịch Quranium (QRN), đảm bảo bạn có thể dễ dàng mua và bán tài sản tiền điện tử của mình.
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
Tuân thủ quy định giám sát quản lý
LBank tuân thủ mọi yêu cầu pháp lý tại các khu vực pháp lý nơi ngân hàng hoạt động để đảm bảo môi trường giao dịch tuân thủ và an toàn

Sau khi mua QRN, cách lưu trữ nào là phù hợp nhất?

Sau khi mua QRN, bạn có thể chọn các phương thức lưu trữ khác nhau dựa trên tần suất sử dụng, thời gian nắm giữ và nhu cầu bảo mật. Nếu bạn cần giao dịch thường xuyên, có thể lưu trữ trong tài khoản LBank; nếu bạn ưu tiên tự quản lý hoặc bảo mật lâu dài, hãy cân nhắc sử dụng ví cá nhân hoặc ví phần cứng.

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Lưu trữ trên tài khoản LBank

Phù hợp với
Người dùng muốn giao dịch hoặc quy đổi bất kỳ lúc nào
Người dùng nắm giữ BTC ngắn hạn
Đặc điểm
Có thể sử dụng trực tiếp sau khi mua, thao tác thuận tiện hơn
Phù hợp để giao dịch thường xuyên, chuyển đổi hoặc tiếp tục sử dụng các tính năng của nền tảng
Cảnh báo an ninh
Vui lòng bật 2FA
Thiết lập mã chống giả mạo
Chỉ đăng nhập tài khoản qua các kênh chính thức
Chuyển sang ví nóng cá nhân

Chuyển sang ví nóng cá nhân

Phù hợp với
Người dùng muốn tự quản lý tài sản
Người dùng cần chuyển khoản hàng ngày hoặc sử dụng trên chuỗi
Đặc điểm
Sử dụng linh hoạt hơn, thuận tiện cho việc nhận, gửi và quản lý hàng ngày
Phù hợp hơn cho việc nắm giữ số lượng nhỏ và các tình huống sử dụng hàng ngày
Cảnh báo an ninh
Không lưu trữ cụm từ khôi phục hoặc khóa riêng tư trên đám mây
Không lưu trữ thông tin nhạy cảm qua các công cụ trò chuyện, email hoặc ảnh chụp màn hình
Cẩn thận với các trang web lừa đảo và ứng dụng ví giả mạo
Chuyển sang ví phần cứng

Chuyển sang ví phần cứng

Phù hợp với
Người dùng nắm giữ BTC dài hạn
Những người sở hữu lượng lớn tài sản, ưu tiên tính bảo mật
Đặc điểm
Khóa cá nhân được lưu trữ ngoại tuyến, tính bảo mật thường cao hơn
Phù hợp hơn để lưu trữ dài hạn, các tài sản ít khi di chuyển
Cảnh báo an ninh
Sao lưu cụm từ hạt giống ngoại tuyến một cách cẩn thận
Không tiết lộ cụm từ khôi phục cho bất kỳ ai
Nếu mất cụm từ ghi nhớ, tài sản có thể không thể khôi phục

Quranium (QRN) Câu hỏi thường gặp

Quranium addresses the critical and impending threat posed by quantum computing to current blockchain cryptography. Existing cryptographic algorithms, which underpin the security of most Web3 platforms, are vulnerable to quantum attacks. Quranium's core purpose is to provide a quantum-secure infrastructure for Web3, safeguarding transactions and smart contracts against these advanced computational threats, thus ensuring the long-term integrity and security of digital assets and decentralized applications.
Quranium operates as a Layer-1 blockchain, utilizing a scalable Proof-of-Stake (PoS) consensus mechanism. It is EVM-compatible, enabling developers to build using Solidity. Its unique technological innovation lies in integrating NIST-approved post-quantum cryptography (PQC) into its core. Specifically, it employs SLH-DSA (Stateless Hash-Based Digital Signature Algorithm) for secure digital signatures and ML-KEM encryption to protect transactions and smart contracts, thereby creating a robust defense against quantum attacks.
The QRN token is integral to the Quranium ecosystem, serving multiple crucial purposes. It is used to pay for network gas fees, facilitating all transactions and smart contract executions. Token holders can participate in staking, contributing to network security and earning rewards. QRN also serves as the medium for value transfer across the network and enables governance voting through the planned QIP Community Governance Portal, empowering community participation in the project's direction.
Quranium distinguishes itself as the world's first Layer-1 blockchain purpose-built as a "quantum-secure convergence layer" for AI, blockchain, and Web3. Its uniqueness stems from integrating NIST-approved post-quantum cryptography from its core protocol, ensuring inherent quantum resistance. Furthermore, it incorporates AI-native logic directly into its architecture, setting it apart by combining advanced cybersecurity with intelligent autonomous capabilities at a foundational level, positioning it at the forefront of future technological convergence.
AI plays a fundamental role in Quranium's architecture, moving beyond simple integration to embedding intelligent autonomous agents directly onto the blockchain. These AI agents are designed to audit, deploy, evolve, and govern smart contracts. This deep integration allows for self-optimizing, more secure, and adaptable smart contract functionalities, enhancing the network's resilience, efficiency, and intelligence, and aligning with its vision as a convergence layer for AI and blockchain.
Quranium's roadmap includes significant milestones to expand its ecosystem and capabilities. By Q4 2025, plans involve launching a post-quantum cross-chain bridge and a quantum-secure BTC & ETH reserve protocol. Looking further ahead to H2 2027, the roadmap includes a Mainnet Upgrade for post-quantum AI Communication Infrastructure and the integration of institutional banks. Additionally, the QRN token is projected for listing on major exchanges from July 2025, enhancing its accessibility and market presence.

Cách mua các tài sản tiền điện tử khác